Las Vegas Auto Parts da Bayan-Sale Nunin Aapex

Lokacin Daidaitawa:Nuwamba 1st zuwa Nuwamba 3rd, 2022
Lokacin Budewa:09:00-18:00,
Masana'antar nuni:sassa na mota
Masu shiryawa:APAA, ASIA, MEMA
Wuri:Las Vegas Sands Convention Center, 201 Sands Avenue, Las Vegas, NV 89169, Amurka
Zagaye:Sau ɗaya a shekara
Wurin nuni:120000 murabba'in mita,
Yawan masu baje kolin:2000
Yawan baƙi:59,000 mutane
Duk abin da ya gabata:

albishir (1)
albishir (2)
albishir (3)
albishir (4)

Gabatarwar nuni:
2022 Las Vegas Auto Parts da Bayan-sale Nunin AAPEX an shirya su ta APAA, ASIA da MEMA.Zagayowar riko shine kamar haka: Za a gudanar da baje kolin shekara-shekara a ranar 1 ga Nuwamba, 2022 a 201 Sands Avenue, Las Vegas, NV 89169 -- Las Vegas Sands Convention Center, Amurka.An kiyasta cewa filin baje kolin zai kai murabba'in murabba'in mita dubu 120, adadin masu ziyara zai kai 59,000, sannan adadin masu baje kolin da kayayyakin da za su halarta zai kai 2,000.
Babban bikin baje kolin kera motoci a Amurka shine nunin sassan motoci na duniya na Las Vegas na shekara-shekara.

Ƙungiyar Sabis na Kula da Motoci, Ƙungiyar Masu Kera Motoci da Kayan Aikin, da Ƙungiyar Ƙungiyoyin Motoci ne ke ɗaukar nauyin nunin.
Tare da masu baje kolin 1620 da baƙi sama da 70,000 daga ƙasashe da yankuna sama da 100 a duniya, ana ɗaukar nunin a matsayin mafi kyawun baje kolin kasuwanci na masana'antar sassan motoci na arewacin Amurka.
A matsayin baje kolin sabis na sabis na ƙwararru mafi girma a duniya da kuma babbar kasuwar kera motoci a Amurka, Ma'aikatar Ciniki ta Amurka tana tallafawa AAPEX Show.
A matsayinta na mai karfin tattalin arziki, Amurka kuma ita ce kasa mafi girma a cikin motoci.Yawancin iyalai suna iya samun damar mallakar mota, kuma sabuwar motar da aka fi sani da ita a kasuwa ana siyar da ita akan kusan $20,000.
Ko da yake tattalin arzikin Amurka ya yi tasiri sosai kan matsalar tattalin arziki, har yanzu yawan sayar da motoci ya kasance na 1 a duniya.
Fiye da baƙi 115,000 da ƙwararrun masu siye 59,000 sun fito ne daga sabis na kera motoci da masana'antu a cikin ƙasashe da yankuna fiye da 100.Zauren nunin ya kasu kashi biyu benaye, bene na farko ya fi baje kolin motoci, na'urorin haɗi, sassan manyan motoci, kayan aikin gyaran mota da kayan aiki, kayan lantarki, da dai sauransu. bene na biyu ya fi baje kolin wuraren sabis na tallace-tallace da kayayyaki, kariya ta muhalli ta motoci. kayan aiki, fenti, sinadarai, sassan tsarin lantarki, sassan tsarin sarrafa gurbataccen iska, injina da kayan aikin jiki, da dai sauransu.
Nunin na kwanaki uku yana ba da isasshen lokaci da sarari ga masu baje kolin daga ko'ina cikin duniya don nuna sabbin samfuran su, sabbin fasahohi, sabbin matakai da sabbin kayayyaki a fagen sabis na kera motoci bayan-tallace-tallace.
Masu shiryawa: Ƙungiyar Ƙungiyoyin Motoci ta Amirka (APAA), Ƙungiyar Sabis na Motoci ta Amirka (ASIA), Motocin Amirka da Masu Kera Kayan Aiki (MEMA)

FALALAR NUNA:
Sabon samfur: Powertrain (injini, akwatin gear, shaye), chassis () axle, tuƙi, birki, dabaran, muffler, jiki (ɓangarorin ƙarfe, tsarin rufin, shigarwa, gilashin mota, bumper), daidaitattun sassa (daidaitaccen kashi, zaren zaren. da abubuwan fuse, zoben rufewa, abin nadi) da ciki (cockpit, kayan aiki, jakunkuna na iska, wurin zama, tsarin dumama, tsarin kwandishan, masu sarrafa lantarki, matatun ciki), kayan aiki na asali / sake dawo da / hadewar mafita don madadin tsarin tuki (drive lantarki). , CNG, LNG, LPG, hydrogen), na'urorin caji (fulogi, igiyoyi, masu haɗawa) don sabuntawa, sake gyarawa da gyara sassa don motocin fasinja da motocin AMFANI.

Bayanan nuni:

labarai (5)
labarai (6)

Lokacin aikawa: Fabrairu-16-2022